สยิวกิ้วกับสาวใหญ่ตอนที่ 3

by AlineNagel360664426 posted Apr 27, 2017
?

단축키

Prev이전 문서

Next다음 문서

ESC닫기

크게 작게 위로 아래로 댓글로 가기 인쇄 수정 삭제
เมื่อแม่หัวเราะและกล่าวว่า "ไม่มีความจำเป็นที่จะต้องอายแม่นี่ ตัวลูกตอนเด็กๆ แม่เคยเห็นลูกแก้ผ้ามากมายหลายครั้ง" ผมเองก็หัวเราะและทำให้ผมจากที่จะเดินไปที่ห้องน้ำ ก็เปลี่ยนไปที่เตียงแทน เป็นครั้งแรกในชีวิตของผม ผมคิดไปถึงหัวควยของผมเลยว่า Nadyed (https://nadyed.com/).com ตอนนี้มันเริ่มโด่แล้ว ผมว่าแม่ของผมเป็นสาวแก่ที่ดูดีมากและเป็นที่ผมคิดไว้เลย แค่ 30 วินาทีมันทำเอาผมสติกระเจิง ผมเองก็เดินไปใส่เสื้อผ้าบางๆบ้าง อย่างที่ผมรู้ว่าเธอดูดีแบบนี้ บางทีก็ทำเอาผมรู้สึกตะหงิดๆเหมือนกับคำว่า แม่ซั่มกับลูกชายตัวเอง

แม่เป็นผู้หญิงที่ตัวเล็ก ผมสีน้ำตาล ตาสีเขียวด้วยและในขณะที่เธออายุแตะเลข 30 นี้ เธอยังคงออกกำลังเสมอเลยครับ ร่างกายของเธอสวยดีเหมือนกับสาวๆ การรับประทานอาหารและการออกกำลังกายเบา ๆ ในช่วงสองสามปีที่ผ่านมา เธอเริ่มทำงานบ้าง แล้วก็ลาออกมาอีกครั้งเหมือนที่เธอทำในเวลานี้ ตอนนี้เธอ 30 กว่าแล้ว ตัวของเธอยังน่าเย็ดอยู่เลย และผมต้องยอมรับว่าเธอมีร่างกายที่ยอดเยี่ยมน่าเย็ดมาก ภาพของเธอจากไม่กี่นาทีก่อนนี้ ตัวเธอในชุดนอนที่แท้จริงด้วยแสงที่อยู่เบื้องหลังของเธอ ทำให้ผมเห็นรูปร่างที่แท้จริงใต้ร่มผ้า ในหัวของผม ผมยังสามารถเห็นได้อย่างชัดเจน เห็นทั้งจิ๋ม นมมันอยู่ในใจของผมตอนนี้ ในหัวผมมีแต่เรื่องนี้ ผมจะได้เห็นว่าเธอไม่ได้สวมใส่ชุดชั้นใน ที่ผมเดาได้คือ หน้าอกของเธอ ใหญ่โคตรเลยครับ ขาและก้นของเธอเป็นระดับนางแบบยังอาย แม่มีรูปร่างที่น่าเย็ดมากไขมันของเธอก็ไม่มีเลยด้วยเหมือนกัน

เมื่อผมเดินออกมาจากห้องน้ำอีกครั้งแม่กำลังนั่งอยู่บนโซฟาในห้องนั่งเล่น เธอเพลิดเพลินกับมุมมองที่น่าทึ่งของเมืองซานดิเอโก ผมนั่งลงถัดจากเธอและการสนทนาของเราก็เริ่ม เธอหันไปจับจิ๋มของเธอเหมือนเธอเริ่มเงี่ยนแล้ว ผมไม่สามารถช่วยอะไรได้เลย (จริงๆนะ) แต่ผมก็บอกอีกครั้งว่าแม่ดูดี ผมยังกล่าวถึงบางสิ่งบางอย่างเกี่ยวกับอะไรๆที่ผมคิดต่อแม่ผมมาตลอดว่า ผมมองเธอมานานแล้ว นานมาก ตั้งแต่เธอเริ่มทำงาน แล้วก็ลาออกจากงานในช่วงสองสามปีที่ผ่านมา ผมไม่ได้คิดมาก แต่ผมคิดว่าผมสังเกตเห็นแม่ที่จ้องมองมาที่ผมเป็นครั้งที่สองหรือนานกว่าปกติในขณะที่เราพูดคุยกัน บางสิ่งบางอย่างในการสนทนาเรียกว่ามันทำให้แม่พูดถึงเพื่อนของเธอชื่อ ลิซ่าซึ่งทันทีนั้นทำให้ผมคิดว่าสิ่งที่ทำให้มันรกวนในใจของผมมานานหลายปี มันเป็นเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นที่เกิดขึ้นในคืนหนึ่งที่บ้านของลิซ่าเมื่อผมยังเรียนอยู่ในโรงเรียนมัธยม

Articles

1 2 3 4 5 6 7 8 9 10