2017.04.14 22:17

Gioi Thieu Gia Su

조회 수 733 추천 수 0 댓글 0
?

단축키

Prev이전 문서

Next다음 문서

크게 작게 위로 아래로 댓글로 가기 인쇄 수정 삭제
?

단축키

Prev이전 문서

Next다음 문서

크게 작게 위로 아래로 댓글로 가기 인쇄 수정 삭제
gia sư vui nhộn 6Là bậc cha mẹ, chắc hẳn anh chị luôn mong muốn con mình là trò giỏi, con ngoan để có tương lai tốt đẹp.

Nhưng có bao giờ anh chị gặp phải những vấn đề đau đầu sau?

♦Dù biết con mình có tố chất thông minh nhưng lười học.

♦Con mình không chịu học hành và không thoát ra nổi những trò game vô bổ, hay mạng xã hội?

♦Liên tục nhận được những lời than phiền từ thầy cô: " Cháu hay mất tập trung khi nghe giảng, cháu dạo này học hành yếu lắm, gia đình cố gắng dạy bảo thêm, sức học của em yếu hẳn so với mọi năm ..."

♦Lo lắng vì kỳ thi học kỳ, tốt nghiệp, hoặc đáng sợ hơn là con mình sắp phải đối diện với kỳ thi đại học năm nay trong khi kiến thức bị hổng quá nhiều?

► Chúng ta thường bị mất kiên nhẫn và trở nên cáu gắt với con, hoặc chấp nhận để con em mình tự quyết tương lai của mình, dù biết rằng điều đó thật tệ hại.

► Cũng như anh chị, chúng tôi luôn muốn thế hệ trẻ Việt Nam ngày càng tiến bộ hơn, chúng tôi tự tin với đội ngũ gia sư phí thấp sư, giáo viên, giảng viên nhiệt tình. Cũng là cha mẹ, và là giáo viên đang trực tiếp giảng dạy, chúng tôi hiểu vấn đề đó như là anh chị lúc này.

► Biết đầu tư cho việc học không bao giờ là thừa và mang lại hiệu quả nhất cho tương lai con mình, nhiều vị phụ huynh đã từng tìm đến các trung tâm gia sư, tuy nhiên, vì lợi nhuận, không phải trung tâm gia sư nào cũng đáp ứng được nhu cầu của anh chị.

등록된 글이 없습니다.

Board Pagination Prev 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 Next
/ 12